Sunday, April 7, 2024

ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಅವಹೇಳನ: ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರಿಂದ ದೂರು

ಬಂಟ್ವಾಳ:  ಜಿ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯ ಬಿ.ಪದ್ಮಶೇಖರ ಜೈನ್  ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ  ಅವಹೇಳನಕಾರಿಯಾಗಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಹಾಕಿ ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿ ಪ್ರಕಟಿಸಿದ ಕಿಡಿಗೇಡಿಗಳ ಬಂಧನಕ್ಕೆ ಆಗ್ರಹಿಸಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಗುರುವಾರ ಪುಂಜಾಲಕಟ್ಟೆ ಆರಕ್ಷಕ ಠಾಣೆಗೆ  ದೂರು ನೀಡಿದರು.


ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಶ್ರೀ ಕಾರಿಂಜೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಆವರಣ ಗೋಡೆ ಕುಸಿದಿದ್ದು, ಇದಕ್ಕೆ ಪದ್ಮ ಶೇಖರ ಜೈನ್ ಅವರ ಕಲ್ಲಿನ ಕೋರೆ ಕಾರಣವೆಂದು ಆರೋಪಿಸಿ ಅವಹೇಳನಕಾರಿಯಾಗಿ ಕೆಲವರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ  ಪ್ರಕಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಪದ್ಮಶೇಖರ ಜೈನ್ ಅವರು ದೇವಸ್ಥಾನದಿಂದ 2 ಕಿ.ಮೀ. ದೂರದಲ್ಲಿ ಕಲ್ಲಿನ ಕೋರೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದು,ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೂ ರಾಜಕೀಯ ದುರುದ್ದೇಶದಿಂದ  ಪದ್ಮಶೇಖರ ಜೈನ್ ಅವರ ಮೇಲೆ ಅವಹೇಳನಕಾರಿಯಾಗಿ ಆರೋಪಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಈ ಬಗ್ಗೆ ಕಾನೂನು ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿ  ದೂರಿನಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಪ್ರಮುಖರಾದ ಕೆ.ಮಾಯಿಲಪ್ಪ ಸಾಲ್ಯಾನ್,  ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಆಂಚನ್, ಮೋಹನ್ ಸಾಲ್ಯಾನ್, ಜಗದೀಶ್ ಕೊಯಿಲ,  ಕೆ.ವಿ. ರಾಜೇಂದ್ರ, ಜಯ ಬಂಗೇರ,  ದಯಾನಂದ ಶೆಟ್ಟಿ ಅಮೈ,  ಸದಾನಂದ ಶೆಟ್ಟಿ ಇಚ್ಚಿಲ, ನವೀನ್‌ಚಂದ್ರ ಶೆಟ್ಟಿ ವಾಮದಪದವು, ಸುದೀಂದ್ರ ಶೆಟ್ಟಿ ಎರ್ಮೆನಾಡು,  ಆದಂ ಕುಂಞಿ ಮಣಿನಾಲ್ಕೂರು, ವಿಕ್ಟರ್ ಡಿಸೋಜ, ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಕರ್ಣ,  ಗೋಪಾಲ ನಯನಾಡು, ವಾಸು ಪೂಜಾರಿ ಪಾಂಡವರಕಲ್ಲು, ವಿಶ್ವನಾಥ್ ಸಾಲ್ಯಾನ್ ಬಿತ್ತ,  ಡೀಕಯ್ಯ ಬಂಗೇರ,  ವಿಶ್ವನಾಥ್ ಎಸ್. ಕುತ್ತಾಡಿ, ಮೋಹನ್ ಹೆಗ್ಡೆ, ಪ್ರಶಾಂತ್ ಕೋಟ್ಯಾನ್, ಗುರುಪ್ರಸಾದ್ ಇರ್ವತ್ತೂರು,  ಪದ್ಮನಾಭ ಶೆಟ್ಟಿ ಇರ್ವತ್ತೂರು, ಆನಂದ ಸಾಲ್ಯಾನ್ ತೆಂಕಕಜೆಕಾರು, ಸಂತೋಷ್ ಪೂಂಜಾ,  ಸತೀಶ್ ಪಡಂತ್ರಬೆಟ್ಟು,  ಪ್ರಮೋದ್ ಕುಮಾರ್ ಪಡಂತ್ರಬೆಟ್ಟು,  ಜಯಂತ ಪ್ರಭು,  ಪ್ರಸಾದ್ ಎನ್.ಸಿ.ರೋಡ್,  ಜೋನ್ ಸೇರಾ,  ಅರುಣ್ ಫೆರ್ನಾಂಡಿಸ್,  ಅಂಬ್ರೋಸ್ ಮೋರಾಸ್, ನೆಲ್ವಿಸ್ಟರ್ ಪಿಂಟೋ, ಯಶೋಧರ ಕಲ್ಲಂಜ,  ರಮಾನಂದ ಪಿಲಿಮೊಗರು,  ಪ್ರಶಾಂತ್ ಜೈನ್,  ಗಂಗಾಧರ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಇರ್ವತ್ತೂರು,  ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ರೈ ಇಚ್ಚಿಲ ಕಾವಳಕಟ್ಟೆ,  ಮಹಮ್ಮದ್ ಶರೀಫ್ ದೂಮಲ್ಕೆ , ಮಹಮ್ಮದ್ ಹನೀಫ್ ದೂಮಲ್ಕೆ , ಜಯಚಂದ್ರ ಬೊಳ್ಮಾರ್, ಅರುಣ್ ಭಟ್ ಕಲ್ಲಂಜ, ಚಂದ್ರಹಾಸ ಶೆಟ್ಟಿ   ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

More from the blog

ಬಂಟ್ವಾಳ: ನಿಯಮ ಮೀರಿ ಚಾಲನೆ ಮಾಡಿ ಪೋಲೀಸರ ಕೈಗೆ ಸಿಕ್ಕಿಬಿದ್ದರೆ ದಂಡ ಗ್ಯಾರಂಟಿ….

ಬಂಟ್ವಾಳ: ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಪೋಲೀಸರು ದಂಡ ವಸೂಲಿ ಮಾಡುವ ವೇಳೆ ಸುಳ್ಳು ಹೇಳಿಬಚಾವಾಗಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಜೊತೆಗೆ ಅಸಭ್ಯ ವರ್ತನೆ ಮಾಡಿದರೆ ಜೋಕೆ, ಅವರ ಶರೀರದಲ್ಲಿ ಕಣ್ಗಾವಲು ಕ್ಯಾಮರಾ ಅಳವಡಿಸಿಲಾಗಿದ್ದು, ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿ ಎಲ್ಲವನ್ನು ಸೆರೆ...

ಪೊಳಲಿ ಶ್ರೀ ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವಾರ್ಷಿಕ ಜಾತ್ರಾ ಮಹೋತ್ಸವ : ಚೆಂಡಿನ ಗದ್ದೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಥಮ ಚೆಂಡು

ಇತಿಹಾಸ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಪೊಳಲಿ ಶ್ರೀ ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವಾರ್ಷಿಕ ಜಾತ್ರಾ ಮಹೋತ್ಸವದ ಅಂಗವಾಗಿ ದೇವಳದ ಚೆಂಡಿನ ಗದ್ದೆಯಲ್ಲಿ ಇಂದು ಪ್ರಥಮ ಚೆಂಡು ನಡೆಯಿತು. ‌ ಇವತ್ತಿನಿಂದ ಮುಂದಿನ ಐದು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಇಲ್ಲಿ ಚೆಂಡು...

ಏಪ್ರಿಲ್ 7ರಂದು ಕರ್ನಾಟಕ ಜಾನಪದ ಪರಿಷತ್ತು ದ.ಕ.ಜಿಲ್ಲಾ ಬಂಟ್ವಾಳ ತಾಲೂಕು ಘಟಕದ ಉದ್ಘಾಟನೆ ಹಾಗೂ ಪದಗ್ರಹಣ ಸಮಾರಂಭ

ಬಂಟ್ವಾಳ: ಏಪ್ರಿಲ್ 7ರಂದು ಅಪರಾಹ್ನ 3 ಗಂಟೆಗೆ ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡು ರಂಗೋಲಿ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಕರ್ನಾಟಕ ಜಾನಪದ ಪರಿಷತ್ತು ದ.ಕ.ಜಿಲ್ಲಾ ಬಂಟ್ವಾಳ ತಾಲೂಕು ಘಟಕದ ಉದ್ಘಾಟನೆ ಹಾಗೂ ಪದಗ್ರಹಣ ಸಮಾರಂಭ ನಡೆಯಲಿದೆ ಎಂದು ತಾಲೂಕು ಘಟಕದ...

ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನಕ್ಕೆ ರಿಕ್ಷಾ ಡಿಕ್ಕಿ : ಸಹಸವಾರ ಸ್ಥಳದಲ್ಲೇ ಮೃತ್ಯು

ಬಂಟ್ವಾಳ: ರಿಕ್ಷಾ ಡಿಕ್ಕಿಯಾಗಿ ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನದಲ್ಲಿ ಸಂಚಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಸಹಸವಾರ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿಯೇ ಮೃತಪಟ್ಟ ಘಟನೆ ನರಿಕೊಂಬು ಎಂಬಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ. ನರಿಕೊಂಬು ನಿವಾಸಿ ನೀಲಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ಅವರ ಮಗ ಪವನ್ ( 17) ಮೃತಪಟ್ಟ ಬಾಲಕ. ಮನೆಯಿಂದ...