ಬಂಟ್ವಾಳ: ಬೆಂಗಳೂರಿನ ರಜಾಜಿ ನಗರದಲ್ಲಿ ನಡೆದ 3ನೇ ವರ್ಷದ ವೀಫಾ ಕಪ್ ಸೌತ್ ಝೋನ್ ಟೇಕ್ವಾಂಡೋ ಚ್ಯಾಂಪಿಯನ್ ಶಿಪ್‍ನಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ ಪಾಣೆಮಂಗಳೂರು ಫಿಟ್ನೆಸ್ ಮಲ್ಟಿ ಜಿಂ ಆಂಡ್ ಮಾರ್ಶಲ್ ಆರ್ಟ್ ಸೆಂಟರಿನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಫೈಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಪೂಂಸೆ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ 20 ಚಿನ್ನ ಹಾಗೂ 6 ಬೆಳ್ಳಿ ಪದಕ ಪಡೆದು ದ್ವಿತೀಯ ಸ್ಥಾನ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಸಬ್ ಜೂನಿಯರ್ ವಿಭಾಗದ 44 ಕೆಜಿ ವಿಭಾಗದ ಫೈಟಿಂಗ್ ಹಾಗೂ ಪೂಂಸೆಯಲ್ಲಿ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಆಯಾನ್ 2 ಚಿನ್ನ, 18 ಕೆಜಿ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಶಯಾನ್ ಒಂದು ಚಿನ್ನ ಹಾಗೂ ಒಂದು ಬೆಳ್ಳಿ, 32 ಕೆಜಿ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕೆ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಶಾಮಿಲ್ ಎರಡು ಚಿನ್ನ, 34 ಕೆಜಿ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಫಾಝಿಲ್ ಎರಡು ಚಿನ್ನ, 24 ಕೆಜಿ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಆತೀಫ್ ಎರಡು ಚಿನ್ನ, 30 ಕೆಜಿ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಜಾಝಿಲ್ ಎರಡು ಚಿನ್ನ, 26 ಕೆಜಿ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮುಹಮ್ಮದ್ ನಶಾಲ್ ಎರಡು ಚಿನ್ನದ ಪದಕ ಪಡೆದರೆ, ಜ್ಯೂನಿಯರ್ ವಿಭಾಗದ 51 ಕೆಜಿ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೌಶಿಕ್ ರಾಜ್ ಫೈಟಿಂಗ್ ಹಾಗೂ ಪೂಂಸೆಯಲ್ಲಿ ಎರಡು ಚಿನ್ನ, 68 ಕೆಜಿ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಸುಹೈಲ್ ಫೈಟಿಂಗಿನಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನ ಹಾಗೂ ಪೂಂಸೆಯಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳಿ, 40 ಕೆಜಿ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಶಫೀಕ್ ಫೈಟಿಂಗಿನಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನ ಹಾಗೂ ಪೂಂಸೆಯಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳಿ, 62 ಕೆಜಿ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪೂಂಸೆಯಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನ ಹಾಗೂ ಫೈಟಿಂಗಿನಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳಿ, 45 ಕೆಜಿ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಯೂಸುಫ್ ಹಫೀಝ್ ಫೈಟಿಂಗಿನಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನ ಹಾಗೂ ಪೂಂಸೆಯಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳಿ, 58 ಕೆಜಿ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮುಹಮ್ಮದ್ ತಮೀಝ್ ಫೈಟಿಂಗಿನಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನ ಹಾಗೂ ಪೂಂಸೆಯಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳಿ ಪದಕ ಗೆದ್ದುಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ. ಇವರಿಗೆ ಇಸಾಕ್ ನಂದಾವರ ತೆರಬೇತಿ ನೀಡಿರುತ್ತಾರೆ.

LEAVE A REPLY

 Click this button or press Ctrl+G to toggle between Kannada and English

Please enter your comment!
Please enter your name here