ಬಂಟ್ವಾಳ: ಮೂಡುಪಡುಕೋಡಿ ಬುರೂಜ್ ಆಂಗ್ಲ ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಕರಾಟೆ ಪಟುಗಳು ಶೊರಿನ್ – ರಿಯೊ ಕರಾಟೆ ಮತ್ತು ಕುಬುಡೊ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ಮೂಡಬಿದಿರೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಘಟಿಸಿದ 5ನೇ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದ ಕರಾಟೆ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿ ಕುಮಿಟೆ ಮತ್ತು ಕಟಾ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ 7 ಪ್ರಥಮ 4 ದ್ವಿತೀಯ ಹಾಗೂ 32 ತೃತೀಯ ಸ್ಥಾನಗಳಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ಒಟ್ಟು 43 ಪದಕಗಳನ್ನು ಸಂಸ್ಥೆ ಪಡೆಯುವುದರೊಂದಿಗೆ ಬೆಸ್ಟ್ ಸಪೋರ್ಟಿಂಗ್ ಟೀಮ್ ಎಂದು ಹೆಸರು ಗಳಿಸಿದೆ.

ಕುಮಿಟೆ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನಿಗಳಾಗಿ ರಕ್ಷಣ್ ಆರ್. ಅಡಪ, ಆಫಿದಾ, ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಮುಸವ್ಹಿರ್, ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಇಫಾಝ್, ಅಂಬ್ರೀನ್ ಬಾನು, ದ್ವಿತೀಯ ಸ್ಥಾನಿಗಳಾಗಿ ಸ್ಪೂರ್ತಿ, ಆಯಿಷಾ ಮಲೀಹಾ, ಮುಬೀನತುಲ್ ಅಸ್ಮಿಯಾ ಹಾಗೂ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶರೀಕ್, ಕೌಶಿಕ್, ಚಿಂತನ್, ಅಮನ್, ಶಂಶುನ್, ರಿನ್ಸನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್, ಸಿಂಚನ, ಖದ್ಸಿಯಾ ರಿಝಾ ಶೇಕ್, ಪ್ರನೀತ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಸಾನಿಯಾ ನೂರ್ ಅಫ್ಸಾನ, ಮೊಹಮ್ಮದ್ ನಝ್ವೀದ್, ಬಾಸಿತ್ ಅಹ್ಮದ್, ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಅಝರ್, ಶೇಕ್ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ದಾನೀಶ್, ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಫವಾಝ್, ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಝಯ್ಯಾನ್, ಶಾಕಿರಾ ಬಾನು ತೃತೀಯ ಸ್ಥಾನಿಗಳಾಗಿರುತ್ತಾರೆ.

ಕಟಾ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನಿಗಳಾಗಿ ಶೇಕ್ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ದಾನೀಶ್, ರಕ್ಷಣ್ ಆರ್ ಅಡಪ ದ್ವಿತೀಯ ಸ್ಥಾನಿಗಳಾಗಿ ಸಿಂಚನಾ ಹಾಗೂ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶರೀಕ್, ಚಿಂತನ್, ಆಫಿದಾ, ಖದ್ಸಿಯಾ ರಿಝಾ ಶೇಕ್, ಮುಹಮ್ಮದ್ ಮುಸವ್ಹಿರ್, ಸಾನಿಯಾ ನೂರ್ ಅಫ್ಸಾನಾ, ಮೊಹಮ್ಮದ್ ನಝ್ವೀದ್, ಫಾತಿಮಾ ಸನಿಯ್ಯಾ, ಆಯಿಷಾ ಮಲೀಹಾ, ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಇಫಾಝ್, ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಫವಾಝ್, ಅಂಬ್ರೀನ್ ಬಾನು, ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಝಯ್ಯಾನ್, ಮುಬೀನತುಲ್ ಅಸ್ಮಿಯಾ, ಶಾಕಿರಾ ಬಾನು ತೃತೀಯ ಸ್ಥಾನಿಗಳಾಗಿರುತ್ತಾರೆ.

ಈ ಕರಾಟೆ ಪಟುಗಳಿಗೆ ಜನಾಬ್ ನದೀಮ್, ಜನಾಬ್ ಸರ್ಫ್‌ರಾಝ್ ಮತ್ತು ಜನಾಬ್ ಶಾಕಿರ್ ತರಬೇತಿ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ವಿಜೇತ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳನ್ನು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಂಚಾಲಕ ಜನಾಬ್ ಶೇಕ್ ರಹ್ಮತ್ತುಲ್ಲಾ, ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಜಯಶ್ರೀ ಬಿ. ಹಾಗೂ ಶಿಕ್ಷಕ ವೃಂದದವರು ಅಭಿನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ.

LEAVE A REPLY

 Click this button or press Ctrl+G to toggle between Kannada and English

Please enter your comment!
Please enter your name here