ಬಂಟ್ವಾಳ, ನ. ೧೮: ಬಡಗಕಜೆಕಾರು ಗ್ರಾ.ಪಂ.ನ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಬೆಂಬಲಿತ ಸದಸ್ಯರಾದ ಸುರೇಶ್ ಬಾರ್ದೊಟ್ಟು ಹಾಗೂ ಯಶವಂತ ಕೋಡ್ಯೆಲು ಅವರು ಸೋಮವಾರ ಬಿ.ಸಿ.ರೋಡಿನ ಬಿಜೆಪಿ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಬಂಟ್ವಾಳ ಶಾಸಕ ರಾಜೇಶ್ ನಾÊಕ್ ಉಳಿಪ್ಪಾಡಿಗುತ್ತು ಅವರ ಸಮ್ಮುಖದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಂಡರು.
ಕ್ಷೇತ್ರ ಬಿಜೆಪಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬಿ.ದೇವದಾಸ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳಾದ ರಾಮದಾಸ್ ಬಂಟ್ವಾಳ, ಮೋನಪ್ಪ ದೇವಸ್ಯ, ಜಿ.ಪಂ.ಸದಸ್ಯ ತುಂಗಪ್ಪ ಬಂಗೇರ, ತಾ.ಪಂ.ಸದಸ್ಯ ರಮೇಶ್ ಕುಡ್ಮೇರು, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ರಮಾನಾಥ ರಾಯಿ, ಬಡಗಕಜೆಕಾರು ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಸದಸ್ಯರಾದ ಗಂಗಾಧರ ಪೂಜಾರಿ ಅಂಬಡೆಮಾರು, ರೋಹಿನಾಥ್ ಪೂಜಾರಿ ಕಂರ್ಬಡ್ಕ, ಹರೀಶ್ ಪ್ರಭು ಗುಂಡಿದಡ್ಡ, ಸತೀಶ್ ಬಂಗೇರ ಕಜೆಕಾರು, ಪ್ರಕಾಶ್ ಕರ್ಲ, ವಾಸು ದೇವಾಡಿಗ, ಪ್ರವೀಣ್ ಗೌಡ, ಮುತ್ತಪ್ಪ ಮೂಲ್ಯ, ಪ್ರಮೋದ್ ಸಾಲ್ಯಾನ್, ಪ್ರವೀಣ್ ಮಾಡ, ಮೋಹನಂದ ಪಾಂಡವರಕಲ್ಲು, ವಸಂತ ಅಪ್ಪಾಲು, ಸಂದೀಪ್ ಅಬುರ, ದೀಕ್ಷಿತ್ ನೀರಾರಿ, ಹರ್ಷಿತ್ ನೀರಾರಿ, ಪ್ರಮುಖರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

LEAVE A REPLY

 Click this button or press Ctrl+G to toggle between Kannada and English

Please enter your comment!
Please enter your name here