ವಿಟ್ಲ: ದ.ಕ ಜಿಲ್ಲಾ ದಲಿತ್ ಸೇವಾ ಸಮಿತಿಯ ಬಂಟ್ವಾಳ ತಾಲೂಕು ಶಾಖೆಯ ನೂತನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನು ಜಿಲ್ಲಾಧ್ಯಕ್ಷ ಬಿ.ಕೆ ಸೇಸಪ್ಪ ಬೆದ್ರಕಾಡು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಯು. ವಿಟ್ಲ ಇವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.
ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಗಣೇಶ್ ಸೀಗೆಬಲ್ಲೆ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಬಿ.ಕೆ ಪ್ರಸಾದ್ ಅನಂತಾಡಿ ಹಾಗೂ ರವಿ ಮೂಡಂಬೈಲು, ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳಾಗಿ ಸೋಮಪ್ಪ ಸುರುಳೀಮೂಲೆ, ಗಂಗಾಧರ್ ನಾಯ್ಕ್ ಉಕ್ಕುಡ ಮತ್ತು ಪೂವಣಿ ಬೈರ ಖಂಡಿಗ ಕೊಳ್ನಾಡು, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಶ್ರೀಧರ ಅಳಿಕೆ ಮತ್ತು ಗಿರೀಶ್ ಅನಾವುಗುಡ್ಡೆ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಸಂಜೀವ ಹೆಗ್ಡೆಕೋಡಿ, ಸಂಚಾಲಕರಾಗಿ ಗೋವಿಂದ ನಾಯ್ಕ ಕುಂಡಡ್ಕ, ಸುಂದರ ಹೆಗ್ಡೆಕೋಡಿ ಮತ್ತು ಈಶ್ವರ ಮೂಡಂಬೈಲು ಅವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.
ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳಾಗಿ ವಸಂತ ಸುರುಳಿಮೂಲೆ, ಶಶಿಕುಮಾರ್ ನೆಲ್ಲಿಗುಡ್ಡೆ, ರಮೇಶ ಅಜ್ಜಿನಡ್ಕ, ಲಿಂಗಪ್ಪ ನಾಯ್ಕ ನೀರ್ಕಜೆ, ವಸಂತ ಪಿಲಿಂಜ, ದೇರಪ್ಪ ಕುಂಡಡ್ಕ, ರಾಮಣ್ಣ ಕಲ್ಲಜೇರ, ದೇವಕಿ ಅಳಿಕೆ, ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ಎರ್ಮೆತೊಟ್ಟಿ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಆಜೇರು, ವಿಮಲ ಕನ್ಯಾನ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಅಶ್ವತ್ತಕೋಡಿ, ಗುರುವ ಕಬ್ಬಿನಮೂಲೆ, ಸುಂದರ ಕೆದಿಲ, ಪದ್ಮನಾಭ ಕುಲಾಲ್, ಸಂಜೀವ ಶಂಬೂರು, ಸಂತೋಷ್ ಬೆಳ್ಮ, ಮನೋಜ್ ಇನೋಳಿ, ಉಮಾನಾಥ ಕೋಟ್ಯಾನ್ ಪಜೀರು, ರವಿ ಪಿಲಿಮೊಗ್ರು, ದಯಾನಂದ ಕಡಂಬು, ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಬೆದ್ರಕಾಡು, ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ನಲಿಕೆ ಪೆರುವಾಯಿ, ಪ್ರಕಾಶ್ ನಾಯ್ಕ್ ಎಲುವಡ್ಕ, ಯಾದವ ಕೋಣಾಜೆ, ಬೇಬಿ ಕುದ್ರಬೆಟ್ಟು, ಲಲಿತಾ ಕಡೇಶಿವಾಲಯ ಹಾಗೂ ಅನಂತಾಡಿ ಗ್ರಾಮಕ್ಕೆ ಸುರೇಶ್ ದೇವಿನಗರ ಇವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

LEAVE A REPLY

 Click this button or press Ctrl+G to toggle between Kannada and English

Please enter your comment!
Please enter your name here