ಬಂಟ್ವಾಳ: ಶ್ರೀ ಬ್ರಹ್ಮಮುಗೆರ ಮಹಾಕಾಳಿ ದೈವಸ್ತಾನ, ಮುಗೆರುಗುಡ್ದೆ ಮದಂಗೊಡಿ, ಸಂಗಬೆಟ್ಟುವಿನಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ
ದೈವಸ್ತಾನದ ಜೀರ್ಣೊದ್ದಾರದ ಬಗೆಗಿನ ವಿಜ್ಞಾಪಣಾ ಪತ್ರವನ್ನು ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಪೂಂಜದ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರಾದ ಪಿ. ಪ್ರಕಾಶ ಆಚಾರ್ಯ ಬಿಡುಗಡೆ ಗೊಳಿಸಿದರು.
ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಜೀರ್ಣೊದ್ದಾರ ಸಮಿತಿ ಅದ್ಯಕ್ಷ ಕೆ.ರತ್ನಕುಮಾರ್ ಚೌಟ, ಆಡಳಿತ ಸಮಿತಿ ಅದ್ಯಕ್ಷ ರತ್ನಾಕರ ಪೂಜಾರಿ, ಭುಜಭಲಿ ಕಂಬಲಿ, ಪ್ರಭಾಕರ ಪ್ರಭು, ಸತೀಶ್ ಪೂಜಾರಿ, ಅಜಿತ್ ಕುಮಾರ್ ಜೈನ್, ಶ್ರೀಧರ ಮುಗೆರ, ರಾಮಕೃಷ್ಣ ನಾಯಕ್, ಲೋಕಯ್ಯ ಪೂಜಾರಿ ಕೊಡು, ನೊಣಯ್ಯ ಮುಗೆರ, ವಾಸು ಮುಗೆರ, ಸತೀಶ್ ಮುಗೆರ,ಬೊಜ ಪೂಜಾರಿ, ಜಯಾನಂದ ಪೂಜಾರಿ, ಯೋಗಿಶ, ಮಹಾಬಲ ಪೂಜಾರಿ, ಹೊನ್ನಯ ಪೂಜಾರಿ, ನಾರಾಯಣ ಪೂಜಾರಿ ಸಿಕ್ಯಾ, ಕರ್ಪೆ , ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಪ್ರಭು,  ರವೀಂದ್ರ ಪ್ರಭು ಅರಮನೆ ಕುಕ್ಕಿಪಾಡಿ, ಮಹಾಬಲ ನಾಯ್ಕ್ ಕರ್ಪೆ, ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ಕರ್ಪೆ ಹಾಗೂ ವಿವಿಧ ಸಮಿತಿಯ ಪದಾದಿಕಾರಿಗಳು. ಮಹಿಳಾ ಸಮಿತಿಯವರು ಹಾಜರಿದ್ದರು.

LEAVE A REPLY

 Click this button or press Ctrl+G to toggle between Kannada and English

Please enter your comment!
Please enter your name here