ವಿಟ್ಲ : ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ಕ್ಯಾಂಪಸ್ ವತಿಯಿಂದ ಡಿವಿಷನ್ ಮಟ್ಟದ ಕ್ಯಾಂಪಸ್ ಕೊಲೊಕಿಯಮ್ ಹಾಗೂ ಓರ್ಬಿಟ್ ಕ್ಯಾಂಪ್ ವಿಟ್ಲದ ಅಶ್-ಅರಿಯ್ಯಾ ಟೌನ್ ಮಸ್ಜಿದ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.
ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ವಿಟ್ಲ ಡಿವಿಷನ್ ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಸಿ.ಎಚ್ ಅಬ್ದುಲ್ ಕಾದರ್ ಕೊಡಂಗಾಯಿರವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮವನ್ನು ವಿಟ್ಲ ಡಿವಿಷನ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ರಝಾಕ್ ಪೆಲ್ತಡ್ಕ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿದರು.
ಡಿವಿಷನ್ ಸಮಿತಿಯ ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮ ಸಂಯೋಜನೆ ಹಾಗೂ ತರಬೇತಿ ವಿಭಾಗದ ಕಾರ್‍ಯದರ್ಶಿ ರಝಾಕ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ರವರು ಸಾಂಘಿಕ ತರಗತಿ ನಡೆಸಿದರು. ಉನ್ನತ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸ ಹಾಗೂ ನಾನಾ ವೃತ್ತಿಪರ ಕೋರ್ಸ್ ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಶಿಕ್ಷಣ ವಿಭಾಗ ಕಾರ್‍ಯದರ್ಶಿ ಅಶ್ಫಕ್ ಕೊಡಂಗಾಯಿ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದರು.
ಕಾರ್‍ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲಾ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಸಲೀಂ ಹಾಜಿ ಬೈರಿಕಟ್ಟೆ, ಡಿವಿಷನ್ ನಾಯಕರಾದ ರಹೀಂ ಸಖಾಫಿ, ವಿ.ಎಂ ಅಬೂಬಕ್ಕರ್ ಸಖಾಫಿ ಮಂಗಳಪದವು ಹಾಗೂ ಕ್ಯಾಂಪಸ್ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ಸೈಫುದ್ದೀನ್ ಅಳಕೆಮಜಲು, ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಮೂಡಂಬೈಲು, ಅಶ್ರಫ್ ಗೋಳಿಕಟ್ಟೆ, ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಕೋಡಪದವು, ವಿಟ್ಲ ಸೆಕ್ಟರ್ ಕ್ಯಾಂಪಸ್ ಕಾರ್‍ಯದರ್ಶಿ ಉನೈಸ್ ಅಳಕೆಮಜಲು ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.
ವಿಟ್ಲ ಡಿವಿಷನ್ ಕ್ಯಾಂಪಸ್ ಕಾರ್‍ಯದರ್ಶಿ ಶಾಹೀರ್ ಕೊಳಂಬೆ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ವಂದಿಸಿದರು.

LEAVE A REPLY

 Click this button or press Ctrl+G to toggle between Kannada and English

Please enter your comment!
Please enter your name here