ವಿಟ್ಲ: ಅಳಿಕೆ ಗ್ರಾಮದ ಸತ್ಯಸಾಯಿ ವಿಹಾರ- ಕೊಲ್ಯ- ಗಂಗೆಮೂಲೆ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ ರಸ್ತೆಯನ್ನು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ ಅನುದಾನ ಹಾಗೂ ಮಹಾತ್ಮಾಗಾಂಧಿ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಉದ್ಯೋಗ ಖಾತರಿ ಯೋಜನೆಯಡಿಯಲ್ಲಿ ೧೩ ಲಕ್ಷ ರೂ. ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ನಿರ್‍ಮಾಣ ಮಾಡಿದ ಕಾಂಕ್ರೀಟ್ ರಸ್ತೆಯನ್ನು ಅಳಿಕೆ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪದ್ಮನಾಭ ಪೂಜಾರಿ ಸಣ್ಣಗುತ್ತು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು.
೨ ಲಕ್ಷ ರೂ. ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ಚೆಂಡುಕಳ ಕುಡಿಯುವ ನೀರಿನ ಯೋಜನೆಗೆ ಹೊಸ ಕೊಳವೆ ಬಾವಿ ಹಾಗೂ ನೀರಿನ ಸಂಪರ್ಕ, 1.25ಲಕ್ಷ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ದರ್ಬೆ ಎಂಬಲ್ಲಿ ನಿರ್‍ಮಿಸಲಾದ ನೂತನ ನೀರಿನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಅನ್ನು ಇದೇ ಸಂದರ್ಭ ಉದ್ಘಾಟಿಸಲಾಯಿತು. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಸರಸ್ವತಿ, ಸದಸ್ಯರಾದ ಸುಧಾಕರ ಮಡಿಯಾಲ, ರವೀಶ್, ಪಿಡಿಒ ಜಿನ್ನಪ್ಪ ಗೌಡ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಕಾರಂತ ಎರುಂಬು, ನರಸಿಂಹ ಬಲ್ಲಾಳ್, ಶಿವಪ್ರಸಾದ್ ಮೆಣಸಿನಂಗಡಿ, ಬಾಬು ಗೌಡ, ಮೋಹನಾನಂದ ಶೆಟ್ಟಿ, ಗುತ್ತಿಗೆದಾರರಾದ ಗೋಪಾಲ್ ನಾಯಕ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

LEAVE A REPLY

 Click this button or press Ctrl+G to toggle between Kannada and English

Please enter your comment!
Please enter your name here