ಬಂಟ್ವಾಳ:ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ನಡೆದ 11ನೇ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದ ಮುಕ್ತ ಕರಾಟೆ ಪಂದ್ಯಾಟದಲ್ಲಿ ಲೊರೆಟ್ಟೊ  ಆಂಗ್ಲ ಮಾಧ್ಯಮ ಶಾಲೆಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಭಾಗವಹಿಸಿ ಕಟಾ ಮತ್ತು ಕುಮಿಟೆ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನ, ಬೆಳ್ಳಿ, ಮತ್ತು ಕಂಚಿನ ಪದಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿರುತ್ತಾರೆ. ಚಿನ್ನದ ಪದಕ ಗಳಿಸಿದವರು  ಶ್ರೇಯಸ್ 5 ತರಗತಿ, ಮತ್ತು ಛಾಯಾ 4ನೇ ತರಗತಿ.   ಬೆಳ್ಳಿಯ ಪದಕ ಗಳಿಸಿದವರು ಶಾನ್ 2ನೇ ತರಗತಿ,  ರಿಯೋಲ್ಲಾ 5ನೇತರಗತಿ, ಶಿಲ್ಪಾ 5ನೇ ತರಗತಿ. ಹಾಗೂ ವಿಘ್ನೇಶ್ 7ನೇ ತರಗತಿ ಕಂಚಿನ ಪದಕ ಗಳಿಸಿದವರು ಪವನ್ 4ನೇತರಗತಿ,  ಡಿಯೋನ್ 6ನೇ ತರಗತಿ, ಧನುಷ್ 6ನೇ ತರಗತಿ,  ಫಿಯೋನ್ನಾ 5 ನೇ ತರಗತಿ,  ಎಲ್ವೀನಾ 6ನೇ ತರಗತಿ  ಪ್ರೇಯಸ್ 5ನೇ ತರಗತಿ, ಆನ್ಸನ್  2ನೇ ತರಗತಿ ಮತ್ತು ವೈಷ್ಣವಿ 5ನೇ ತರಗತಿ.  ಶಾಲಾ ಸಂಚಾಲಕರಾದ ರೆ|ಫಾ  ಎಲಿಯಾಸ್ ಡಿ’ಸೋಜ, ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯೋಪಾಧ್ಯಾಯರಾದ ರೆ|ಫಾ ಜೋನ್ಸ್ ನ್ ಸಿಕ್ವೇರಾ ಕರಾಟೆ ತರಬೇತುದಾರರಾದ ಸೆನ್ ಸಾಯಿ ಜೆರಾಲ್ಡ್ ಫೆರ್ನಾಂಡಿಸ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದಾರೆ.

LEAVE A REPLY

 Click this button or press Ctrl+G to toggle between Kannada and English

Please enter your comment!
Please enter your name here