ಬಂಟ್ವಾಳ : 74ನೇ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯೋತ್ಸವ ದಿನಾಚರಣೆಯ ಅಂಗವಾಗಿ ಯುವ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಬಂಟ್ವಾಳ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರ ಇದರ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಪೊಳಲಿ ದ್ವಾರದಿಂದ ಬಿ ಸಿ ರೋಡ್ ಜಂಕ್ಷನ್ ವರಗೆ ಸಸಿ ನಡುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಮಾಜಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಸಚಿವರಾದ ಬಿ ರಮಾನಾಥ ರೈ ಯವರು ಸಸಿ ನಡುವ ಮೂಲಕ ಚಾಲನೆ ನೀಡಿದರು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯ ಚಂದ್ರಪ್ರಕಾಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ತುಂಬೆ , ಮಂಜುಳಾ ಮಾದವ ಮಾವೆ , ಪಾಣೆಮಂಗಳೂರು ಬ್ಲಾಕ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸುದೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಬಂಟ್ವಾಳ ಬ್ಲಾಕ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬೇಬಿ ಕುಂದರ್ ,ಬಂಟ್ವಾಳ ಯುವ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಕುಲಾಲ್, ಸದಾಶಿವ ಬಂಗೇರ , ಮಧುಸೂದನ್ ಶೆಣೈ , ಮೋನು ನಂದಾವರ ,ಜಿಲ್ಲಾ ಯುವ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಲುಕ್ಮಾನ್ , ಚಿತ್ತರಂಜನ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಬೊಂಡಾಲ ,ಪವನ್ ಆಳ್ವ , ಇಬ್ರಾಹಿಂ ನವಾಝ್ ಬಡಕಬೈಲು ,ಬಾಳ್ತಿಲ ವೆಂಕಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ, ನಿರಂಜನ್ ರೈ ,ವಿಶ್ವಜಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ,
ಸುರೇಶ್ ಜೋರ ಪಂಜಿಕಲ್ಲು ,ಯಶೋಧರ ಪೂಜಾರಿ, ಪುತ್ತುಮೋನು,ಸಮದ್ , ವಿನಯ್ NSUI ., ಚೇತನ್ ಪೂಜಾರಿ ಲೊರೊಟ್ಟೋ ಪದವು , ಸಿರಾಜ್ ಮದಕ ವಿಟ್ಲ ಪಡ್ನೂರು, ಅಜರುದ್ದೀನ್ ವಿಟ್ಲ ಪಡ್ನೂರು, ಗಣೇಶ್ ಪೂಂಜರಕೋಡಿ, ಸಂತೋಷ್ ಪೂಜಾರಿ ,ಸಹಿತ ಯೂತ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

LEAVE A REPLY

 Click this button or press Ctrl+G to toggle between Kannada and English

Please enter your comment!
Please enter your name here