ಬಂಟ್ವಾಳ: ಮಳೆ ಬಂದರೆ ಇಲ್ಲಿ ನೀರು ಹರಿದು ಹೋಗಲು ಚರಂಡಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಇಲ್ಲದೆ ಕೃತಕ ನೆರೆ ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗುವುದು ಪ್ರತಿ ವರ್ಷದ ಸಮಸ್ಯೆ. ಇದು ಬಿಸಿರೋಡಿನ ಸರ್ವೀಸ್ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ತಾತ್ಕಲಿಕ ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣದ ಸಮಸ್ಯೆ.


ಸರ್ವಿಸ್ ರಸ್ತೆಯ ಕಾಂಕ್ರೀಟ್ ಕಾಮಗಾರಿಯ ಬಳಿಕ ಅವೈಜ್ಞಾನಿಕ ರಸ್ತೆಯ ಕಾಮಗಾರಿಯ ಅಥವಾ ಚರಂಡಿ ಕಾಮಗಾರಿಯಿಂದಲೋ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ ಅಂತೂ ಮಳೆ ಬಂದರೆ ಮಳೆ ನೀರು ಮಾತ್ರ ಹರಿದು ಹೋಗದೆ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಕೃತಕ ನೆರೆ ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಜೋರಾಗಿ ಮಳೆ ಬಂತು ಅಂದರೆ ಅಲ್ಲೇ ರಸ್ತೆಯ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಅಂಗಡಿಗಳಿಗೆ ನೀರು ನುಗ್ಗುತ್ತದೆ.


ಪುತ್ತೂರು ಕಡೆಯಿಂದ ಬರುವ ಎಲ್ಲಾ ಬಸ್ ಗಳು ಅದೇ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲುವುದರಿಂದ ಪ್ರಯಾಣಿಕರಿಗೆ ತುಸು ಕಷ್ಟವೇ! ಬಸ್ ನಿಂದ ಇಳಿಯುವ ಮತ್ತು ಹತ್ತುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಗದ್ದೆಗೆ ಇಳಿದಂತೆ ಅನುಭವ. ಈ ಸಮಸ್ಯೆ ಸರ್ವೀಸ್ ರಸ್ತೆಯ ಕಾಂಕ್ರೀಟ್ ಕಾಮಗಾರಿ ಬಳಿಕ ಅಗಿದ್ದರೂ ಕೂಡಾ ಈವರೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವರು ಪರಿಹಾರಕ್ಕೆ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

LEAVE A REPLY

 Click this button or press Ctrl+G to toggle between Kannada and English

Please enter your comment!
Please enter your name here