ಬಂಟ್ವಾಳ: ಬೂತ್ ಸಂಖ್ಯೆ 85 ಇದರ ವತಿಯಿಂದ ಬಂಟ್ವಾಳ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಶಾಸಕ ರಾಜೇಶ್ ನಾಯ್ಕ್ ಉಳಿಪ್ಪಾಡಿ ಅವರ ಆಶಯದಂತೆ ಬಡಗಕಜೆಕಾರು ಗ್ರಾಮದ ಮಾಡ ವಾರ್ಡಿನ ಸುಮಾರು 60 ಮನೆಗಳಿಗೆ ತಲ 10 ಕೆಜಿಯಂತೆ ಅಕ್ಕಿಯನ್ನು ವಿತರಿಸಲಾಯಿತು.

ದ.ಕ. ಜಿ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯ ತುಂಗಪ್ಪ ಬಂಗೇರ ಅವರು ಮಾಡ ವಿಷ್ಣುಮೂರ್ತಿ ದೈವಸ್ಥಾನದ ಬಳಿ ಅಕ್ಕಿ ವಿತರಣೆಗೆ ಸಾಂಕೇತಿಕವಾಗಿ ಚಾಲನೆ ನೀಡಿದರು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಗ್ರಾಮ ಸಂಚಾಲಕ ಹರೀಶ್ ಪ್ರಭು ಮಾಡ, ಬಿಜೆಪಿ ವಾರ್ಡ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪ್ರವೀಣ್ ಪೂಜಾರಿ ಮಾಡ, ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯ ಪ್ರವೀಣ್ ಗೌಡ,  ಮಾಡ ಶಾಲಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹರಿಕೀರ್ತಿ ಪೂಜಾರಿ, ವಿಷ್ಣುಮೂರ್ತಿ ಮಿತ್ರ ಮಂಡಳಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪ್ರದೀಪ್, ಬಿಜೆಪಿ ಸದಸ್ಯ ವಿನಯ ಪೂಜಾರಿ ಮಾಡ, ಸಿ.ಎ. ಬ್ಯಾಂಕ್ ಪಾಂಡವರಕಲ್ಲು ಸದಸ್ಯೆ ಮಾಲತಿ ಶೋಭಾ, ಶಾಲಾ ಸಮಿತಿಯ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಯಶೋಧ,  ಬಿಜೆಪಿಯ ಸದಸ್ಯರಾದ ಚಂದ್ರಹಾಸ, ದಿವಾಕರ ಪೂಜಾರಿ, ವಿನಯ್ ಪೂಜಾರಿ, ರಮೇಶ್ ಮಾಡ  ಹಾಗೂ ಫಲಾನುಭವಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಅಕ್ಕಿ ಸಾಗಾಟಕ್ಕೆ ಹರಿಕೀರ್ತಿ ಪೂಜಾರಿ ಅವರು ಪಿಕಪ್ ಉಚಿತವಾಗಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡಿದರು.

LEAVE A REPLY

 Click this button or press Ctrl+G to toggle between Kannada and English

Please enter your comment!
Please enter your name here