ವೀರಕಂಬ: ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಹಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆ ಮಜಿ ವೀರಕಂಬ ಇಲ್ಲಿನ ಶಾಲಾ ಕಚೇರಿಗೆ ಹಾಗೂ ಅಡುಗೆ ಕೋಣೆಯ ಜಗಲಿಗೆ ಬಂಟ್ವಾಳ ತಾ. ಪಂ. ನ ಸೇರ್ಪಡೆ ಮಾರ್ಪಾಡು ಅನುದಾನದಲ್ಲಿ ರೂ. 50,000 ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ಟೈಲ್ಸ್ ಅಳವಡಿಕೆ ಹಾಗೂ ಕಚೇರಿಗೆ ಪೈಂಟಿಂಗ್ ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಪೈಂಟ್ ನ್ನು ಕಂಟ್ರಾಕ್ಟರ್ ರಾದ ನಾಗರಾಜ್ ಉಚಿತವಾಗಿ ಒದಗಿಸಿದ್ದು ಪೈಂಟ್ ಮಾಡುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪ್ರವೀಣ್ ಅವರು ಉಚಿತವಾಗಿ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಇದರ ಉದ್ಘಾಟನೆ ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯೆ ಮಂಜುಳಾ ಮಾಧವ ಮಾವೆ ನೆರವೇರಿಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಮೀನಾಕ್ಷಿ ಶಾಂತಿಗೋಡು, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಕಸ್ತೂರಿ ಪಂಜ, ತಾಲೂಕು ಪಂಚಾಯತ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಆಲಿ, ವೀರಕಂಭ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಪ್ರೇಮಲತಾ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ  ವಿ. ಕೆ. ಅಬ್ಬಾಸ್, ಸದಸ್ಯರಾದ ರಾಮಚಂದ್ರ ಪ್ರಭು, ಜನಾರ್ಧನ ಪೂಜಾರಿ, ಜಯಂತಿ ಜನಾರ್ಧನ್, ಪದ್ಮಾವತಿ, ಜಯಂತಿ, ನಿವೃತ್ತ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕ ವಿಠಲ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಶಾಲಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಸಂಜೀವ ಮೂಲ್ಯ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

LEAVE A REPLY

 Click this button or press Ctrl+G to toggle between Kannada and English

Please enter your comment!
Please enter your name here