ಬಂಟ್ವಾಳ: ರಾಜ್ಯದ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಬಿ‌.ಎಸ್.ಯಡಿಯೂರಪ್ಪ ಅವರು ಇಂದು ಸಂಜೆ 4.30 ರ ವೇಳೆ ಬಂಟ್ವಾಳ ಕ್ಕೆ ಆಗಮಿಸಿದರು.
ಅವರು ಪಾಕೃತಿಕ ವಿಕೋಪದಲ್ಲಿ ಉಂಟಾದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅವಲೋಕನ ನಡೆಸಲು ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ತಾಲೂಕಿಗೆ ಆಗಮಿಸಿ ವಾಪಾಸು ಬರುವಾಗ ಬಂಟ್ವಾಳಕ್ಕೆ ಆಗಮಿಸಿದರು.
ಬಂಟ್ವಾಳ ತಾಲೂಕಿನ ಲ್ಲಿ ನೆರೆಯಿಂದ ಹಾನಿಯಾದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿ ಯನ್ನೊಳಗೊಂಡ ಮನವಿ ಹಾಗೂ 30ಕೋಟಿ ರೂಗಳನ್ನು ಪರಿಹಾರ ನೀಡುವಂತೆ ಮನವಿ ಮಾಡಿದರು.


ಬಳಿಕ ಮಾತನಾಡಿ ದ ಸಿ.ಎಂ. ಪಾಕೃತಿಕ ಹಾನಿಗೆ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದ 95 ಸಾವಿರ ರೂಗಳನ್ನು ಈ ಬಾರಿ 5 ಲಕ್ಷ ರೂ ನೀಡುತ್ತೇವೆ.
ನೆರೆಯಿಂದ ಮುಳುಗಡೆಯಾದ ಅಂಗಡಿಗಳಿಗೆ ರೂ 5 ಸಾವಿರ ನೀಡುತ್ತೇವೆ, ಮನೆ ರಿಪೇರಿ ಮಾಡಲು 1 ಲಕ್ಷ ರೂ ನೀಡುತ್ತೇವೆ. ನೆರೆಯಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಹಾನಿಯಾದ ಮನೆಗಳ ಕುಟುಂಬ ಹೊಸಮನೆ ನಿರ್ಮಾಣ ದ ವರೆಗೆ ಅವರ ಮನೆಯ ಬಾಡಿಗೆ ತಿಂಗಳಿಗೆ ರೂ5 ಸಾವಿರ ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಎಂದ ಅವರು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಭಯ ಬೇಡ ನಿಮ್ಮ ಜೊತೆ ಸರಕಾರ ಇದೆ ಎಂದು ಅವರು ಅಭಯ ನೀಡಿದರು.
ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಂಸದ ನಳಿನ್ ಕುಮಾರ್ ಕಟೀಲು, ಶಾಸಕ ರಾಜೇಶ್ ನಾಯ್ಕ್ ಉಳಿಪ್ಪಾಡಿಗುತ್ತು, ಎಂ.ಎಲ್.ಸಿ.ಕೋಟಶ್ರೀನಿವಾಸ ಪೂಜಾರಿ, ಶಾಸಕ ಸಂಜೀವ ಮಠಂದೂರು, ವೇದವ್ಯಾಸ ಕಾಮತ್ ಪ್ರಮುಖ ರಾದ ದೇವದಾಸ ಶೆಟ್ಟಿ, ಎಂ.ತುಂಗಪ್ಪ ಬಂಗೇರ, ಮಾಜಿ ಶಾಸಕ ರುಕ್ಮಯ ಪೂಜಾರಿ, ಎ.ಗೋವಿಂದ ಪ್ರಭು, ದಿನೇಶ್ ಅಮ್ಟೂರು, ಉದಯಕುಮಾರ್ ರಾವ್, ದಿನೇಶ್ ಭಂಡಾರಿ, ಮೋನಪ್ಪ ದೇವಶ್ಯ, ರಾಮ್ ದಾಸ ಬಂಟ್ವಾಳ, ರೋನಾಲ್ಡ್ ಬಂಟ್ವಾಳ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

LEAVE A REPLY

 Click this button or press Ctrl+G to toggle between Kannada and English

Please enter your comment!
Please enter your name here