ವಿಟ್ಲ: ವಿಟ್ಲ ಕೇಂದ್ರ ಜುಮಾ ಮಸೀದಿ ಅಧೀನದ ಮೇಗಿನಪೇಟೆ ಹೊರೈಝನ್ ಆಂಗ್ಲ ಮಾಧ್ಯಮ ಶಾಲೆಯ ಮಂತ್ರಿ ಮಂಡಲದ ರಚನೆಯಾಗಿ ಒಂಬತ್ತನೇ ತರಗತಿಯ ಅಹಮದ್ ಕಬೀರ್ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿಯಾಗಿಯೂ ಎಂಟನೇ ತರಗತಿಯ ಹಝ್ರತ್ ಆಲಿಯಾ ಉಪಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.
ಕ್ರೀಡಾ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ನಿಹಾಲ್, ಸಲ್ಮಾನ್ ಫಾರಿಷ್, ಸಲೀತ್, ಅನನ್, ಆಹಾರ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಮಲ್ಲಿಕಾ ಇರಮ್,ಸುಝ್ನ, ಅನ್ಸಾರ್, ತಾನಿಶ್, ನಿಹಾನ, ಶಿಸ್ತಿನ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಖದಿಜಾ ಇಶಿಕಾ ಅನಿಲಕಟ್ಟೆ, ನೌಶಾದ್, ರಿಧಾ, ತಫ್‌ಶೀರಾ, ಸನಾ ನೀರಾವರಿ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಫರಾಝ್, ಹಾಶಿರ್, ತೌಫೀಕ, ಅವ್ವಶಫಾ, ಸ್ವಚ್ಚತೆಯ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಅಝೀಂ, ತೌಹೀದ್, ಶಹೀರ ಫಾತಿಮಾ, ತಮ್‌ಶೀದ, ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಮರಿಯಂ ಶಿಫಾ, ಸನ, ಸುಝ್ನಾ, ಅಲಿಯ, ನಾಮಫಲಕದ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ತೈಬಾ, ಝಕಿಯಾ, ಮಹ್‌ಸೀನ, ನಸೀಬ ಆಯ್ಕೆಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ವಿಲಾಸಿನಿ ಪ್ರತಿಜ್ಞಾ ವಿಧಿ ಬೋಧಿಸಿದರು.

LEAVE A REPLY

 Click this button or press Ctrl+G to toggle between Kannada and English

Please enter your comment!
Please enter your name here